Skip to main content
Liga 2
16:00
FCM Baia Mare
Şirineaşa
16:00
CSM Slatina
ASU Poli Timişoara
16:00
Metaloglobus
Progresul Spartac
16:00
Dumbrăviţa
Unirea Constanța
Crystalbet Erovnuli Liga
16:30
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี
ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
16:30
แซมกูราลิ
ดินาโม ทบิลิซี่
16:30
เทลาวี
Dila
16:30
Gagra
ดินาโม บาตูมี
16:30
Torpedo Kutaisi
ซิโอนี
Super League
16:30
ซานตง ลู่เนิ่ง
หวูฮั่น ซอลล์
Belarusian Cup
17:00
สลุตสค์
ดินาโม มินส์ค
Bulgarian Cup
17:00
Gigant Saedinenie
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
Persha Liga
17:00
Dinaz Vyshhorod
Yarud Mariupol'
World Cup
17:00
ตูนิเซีย
ออสเตรเลีย
Thai League Two
17:30
อุทัยธานี เอฟซี
ตราด เอฟซี
1. Lig
17:30
ทูสลาสปอร์
เยนิ มาลัตยาสปอร์
Thai Premier League
18:00
เมืองทอง ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
Thai League Two
18:00
สมุทรปราการ ซิตี้
อุดรธานี เอฟซี
Primera Division Women
18:00
เลบานเต้ (หญิง)
เซบีย่า (หญิง)
League Cup
18:00
โอลิเวเรนเซ่
เฟยเรนเซ่
Premier League
18:00
อินฮิวเลท์ส
เวเลส
Persha Liga
18:00
Metalurh Zaporizhya
โอโบลอน โบรวาร์
Super League
18:00
เหอเป่ย ไชนา ฟอร์จูน
หางโจว
Thai League Two
18:30
นครนครศรีธรรมราช
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
Bulgarian Cup
18:30
Maritsa Plovdiv
อาร์ดา
18:30
FK Minyor Pernik
เบโร่
18:30
Sevlievo
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
Super League
18:30
เซินเจิ้น
อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
18:30
กวางโจว เอเวอร์แกรนด์
เหอหนาน เจี้ยนเย้
Liga 2
18:45
Unirea Slobozia
Unirea Dej
Indian Super League
19:00
เอฟซี กัว
เบงกาลูรู
Thai Premier League
19:00
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
เชียงราย ยูไนเต็ด
Thai League Two
19:00
เชียงใหม่ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
2. HNL
19:00
Orijent 1919
Cibalia
Premier League
19:00
ดินาโม เคียฟ
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ
Super League
19:00
เทียนจิน เทนด้า
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย
2. HNL
19:30
Hrvatski Dragovoljac
Kustošija
19:30
Rudeš
Croatia Zmijavci
FA Cup
19:45
คิงส์ ลินน์
สตีฟเนจ
Arabian Gulf Cup
19:45
อัล อิตติฮัด คาลบา
อัล วาห์ดา
19:45
อัล ดาฟรา
อัจมาน
Bundesliga Women
20:00
แฟร้งค์เฟิร์ต (ญ)
เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
Parva Liga
20:00
สลาเวีย โซเฟีย
ลูโดโกเร็ตส์
Russian Cup
20:00
พีเอฟซี โซชิ
ซีเอสเคเอ มอสโก
20:00
ตอร์ปิโด มอสโก
อูราล
1. Lig
20:00
โบลูสปอร์
ซาคาร์ยาสปอร์
World Cup
20:00
โปแลนด์
ซาอุดีอาระเบีย
Indian Super League
21:00
โมฮัน บากอน
ไฮเดอราบัด
Liga 2
21:00
โปลิเทคนิก้า อายซี่
ดินาโม บูคาเรสต์
Czech Cup
21:00
สโลวาน ลิเบอเรช
ซิกม่า โอโลมุช
Serie B
21:00
ปาร์ม่า
โมเดน่า
Egypt Cup
22:00
ซามาเล็ค
อัล-มาสรี
Bundesliga Women
22:00
Werder Bremen W
ไฟร์บวร์ก (หญิง)
First Division B
22:00
Standard Liège II
Deinze
FA Cup
22:00
ฟอเรสต์กรีน
Alvechurch
League Cup
22:00
ฟามาลิเคา
อคาเดมิโค วิสุ
La Liga 2
22:15
อลาเบส
บียาร์เรอัล 2
22:15
มาลาก้า
พอนเฟร์ราดิน่า
Arabian Gulf Cup
22:30
อัล ชาร์จาห์
บานนี่ ยาส
1. Lig
23:00
เกนเคลร์บีร์ลีจี้
ริเซสปอร์
World Cup
23:00
ฝรั่งเศส
เดนมาร์ก
Serie C: Girone B
23:30
เรจเจียนา
Rimini
League Cup Women
00:00
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
เอฟเวอร์ตัน (หญิง)
FA Cup
00:00
Dagenham & Redbridge
จิลลิ่งแฮม
Serie B
00:00
ปิซ่า
แตร์นาน่า
Primera Division Women
00:15
เรอัล มาดริด (ญ)
Alhama W
La Liga 2
00:30
อัลบาเซเต้
ราซิ่ง ซานตานเดร์
00:30
เรอัล โอเบียโด
มิรานเดส
League Cup
01:45
สปอร์ติ้ง บราก้า
Trofense
First Division B
02:00
RSC Anderlecht II
เบียร์ชอต-วิลไรจ์ค
World Cup
02:00
อาร์เจนตินา
เม็กซิโก
League Cup
03:45
เบนฟิก้า
เปนาฟิลด์
La Liga 2
04:00
ลาส พัลมาส
เตเนริเฟ่
Liga BetPlay
06:00
ริโอเนโกร อากีลาส
เดปอร์ติโบ ปาสโต้
Liga BetPlay
08:05
อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน
อเมริกา เด กาลี
Taiwan Football Premier League
14:00
ไต้หวัน เพาเวอร์
ต้าถุง เอฟซี
14:00
ห่างหยวน เอฟซี
Taichung Futuro
W-League
15:00
เพิร์ท กลอรี่ (หญิง)
อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (หญิง)
Thai League 3
15:30
สมุทรปราการ
มหาวิทยาลัยธนบุรี
15:30
กรมสวัสดิการทหารบก
สยาม เอฟซี
15:30
ขอนแก่น มอดินแดง
อุบล ครัวนภัส เอฟซี
Vietnamese Cup
17:00
ฮานอย เอฟซี
บินห์ดิน
Taiwan Football Premier League
17:00
Ming Chuan University
ไถหนัน ซิตี้
Thai League 3
17:00
นนทบุรี เอฟซี
ม. เกษมบัณฑิต
17:00
มหาสารคาม ยูไนเต็ด
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
FNL
17:00
คราซ์โนดาร์ 2
คามาซ
Persha Liga
17:00
Epitsentr Dunayivtsi
Prykarpattia
17:00
LNZ Cherkasy
Hirnyk-Sport
17:00
Skoruk Tomakivka
SK Poltava
17:00
Bukovyna
Nyva Ternopil'
17:00
คาร์พาตี้ ลวิฟ
Polessya
World Cup
17:00
ญี่ปุ่น
คอสตาริกา
Thai Premier League
17:30
ลำพูน วอริเออร์
สุโขทัย เอฟซี
Thai League Two
17:30
นครปฐม ยูไนเต็ด
ราชประชา เอฟซี
Bulgarian Cup
17:30
Marek
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
1. Lig
17:30
Pendikspor
อียูบสปอร์
17:30
เคซิโอเรนกูคู
ซัมซั่นสปอร์
Thai Premier League
18:00
พีที​ ประจวบ​ เอฟซี​
ลำปาง เอฟซี
18:00
หนองบัวพิชญ เอฟซี
ขอนแก่น ยูไนเต็ด
Thai League Two
18:00
MOF ศุลกากร ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Primera Division Women
18:00
Atletico Granadilla W
บาเลนเซีย (หญิง)
18:00
ขอนแก่น เอฟซี
สุรินทร์ ซิตี้
First League
18:00
Budućnost
Jezero
League Cup
18:00
ปอร์ติโมเนนเซ่
สปอร์ติ้ง โควิลฮา
Russian Cup
18:00
ดินาโม มอสโก
โอเรนเบิร์ก
Premier League
18:00
ลวีฟ
โคลอส โควาลิฟคา
Eredivisie Women
18:15
ทเวนเต้ (หญิง)
อาแจ็กซ์ (ญ)
Thai League Two
18:30
แพร่ ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
Bulgarian Cup
18:30
Lovech
เชอร์โน โมเร่
Serie B
18:30
เรจจิน่า
เบเนเวนโต้
Thai Premier League
19:00
โปลิศ เทโร เอฟซี
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
Thai League Two
19:00
กระบี่ เอฟซี
ระนอง ยูไนเต็ด
League Cup Women
19:00
มิลล์วอลล์ (ญ)
ไบรท์ตัน (หญิง)
Bundesliga Women
19:00
โคโลญจน์ (หญิง)
โวล์ฟสบวร์ก (หญิง)
19:00
ดุ๊ยส์บวร์ก (ญ)
Meppen W
Premier League
19:00
เนฟท์ชิ บาคู
ซาบาอิล
FNL
19:00
แอครอน
เอสเคเอ ฮาบารอฟสค์
19:00
รูบิน คาซาน
Neftekhimik
Premier League
19:00
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
มินาจ
FA Cup
19:30
เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
ฟลีตวู้ด ทาวน์
FNL
20:00
คูบาน คราซ์โนดาร์
วอลกา อูลยานอฟสค์
La Liga 2
20:00
บูร์โกส
เรอัล ซาราโกซ่า
1. Lig
20:00
เออร์ซูลัม บีบี
บันไดมาสปอร์
World Cup
20:00
เบลเยียม
โมร็อกโก
FA Cup
21:00
บริสตอล โรเวอร์ส
บอร์แฮม วู๊ด
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
ชิพเพนแฮม
Division 1 Women
22:00
เอฟซี ปารีส (หญิง)
ลียง (หญิง)
League Cup
22:00
กิล วิเซนเต้
Nacional
FA Cup
22:15
นิวพอร์ต เคาน์ตี้
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
1. Lig
23:00
เกิซเทเป้
อัลเตย์
World Cup
23:00
โครเอเชีย
แคนาดา
World Cup
02:00
สเปน
เยอรมัน