Skip to main content
Liga MX
06:00
คลับ ลีออน
มอนเทอร์เรย์
Primera Division
06:00
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
Liga BetPlay
06:10
จูเนียร์ บาร์รันกีย่า
อ็องเซ่ กัลดาส
Primera Division
06:30
เดปอร์ติโว มัลโดนาโด
Miramar Misiones
Major League Soccer
06:30
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
ซินซินแนติ
06:30
โคลัมบัส ครูว์
พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
06:30
อินเตอร์ ไมอามี
แนชวิลล์
06:30
มอนทรีออล อิมแพ็ค
ออร์แลนโด ซิตี้
06:30
นิวยอร์ก ซิตี้
ดีซี ยูไนเต็ด
06:30
โตรอนโต้
นิวอิงแลนด์
Serie A
07:00
อัตเลติโก มิไนโร่
ครูไซโร่
Superliga
07:15
โกดอย ครูซ
เบเลซ ซาร์สฟิลด์
Primera Division
07:30
โกคิมโบ ยูนิโด้
โอ ฮิกกิ้นส์
Major League Soccer
07:30
ชิคาโก ไฟร์
รีล ซอลต์ เลค
07:30
ฮุสตัน ไดนาโม
ออสติน
07:30
สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้
เซนต์หลุยส์ ซิตี้
Liga MX
08:05
ซานโตส ลากูน่า
ปาชูก้า
08:05
ติเกรส์ UANL
เนกาซ่า
08:05
กัวดาลาจาร่า
กัวเรตาโร่
Liga BetPlay
08:30
อาเลียนซ่า เปโตรเลร่า
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
Major League Soccer
08:30
โคโลราโด ราปิดส์
ดัลลัส
USL Championship
09:00
ออเรนจ์ คันทรี
ซาคราเมนโต รีพับบลิค
Major League Soccer
09:30
ลอส แอนเจลิส เอฟซี
นิวยอร์ก เร้ดบูลล์
09:30
ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
USL Championship
09:30
ฟีนิกซ์ ไรซิ่ง
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์ฮาวด์ส
Liga MX
10:10
พูมาส ยูนัม
คลับ อเมริกา
J3-League
11:00
แวนราอูเร่ ฮาชิโนเฮะ
กิระวันสึ คิตะคิวชู
11:00
Fukushima United
โอมิยะ อาร์ดิจา
J2-League
12:00
เจฟ ยูไนเต็ด
เบลาบลิตซ์ อากิตะ
12:00
เรโนฟา ยามากุชิ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
12:00
วี-วาเรน นากาซากิ
โยโกฮามา เอฟซี
12:00
โออิตะ ตรินิต้า
Iwaki
12:00
คะโงะชิมะ ยูไนเต็ด
โทชิกิ
K-League 1
12:00
แกงวัน เอฟซี
อินชอน ยูไนเต็ด
K League 2
12:00
อันยาง
ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์
12:00
อันซาน กรีนเนอร์ส
Gimpo
W-League
12:00
นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (หญิง)
เมลเบิร์น ซิตี้ (หญิง)
12:00
Central Coast Mariners W
ซิดนีย์ เอฟซี (หญิง)
J-League
13:00
นาโงย่า แกรมปัส
เซเรโซ โอซาก้า
13:00
เอฟซี โตเกียว
มาชิดา เซลเวีย
A-League
14:00
เพิร์ท กลอรี่
เวสเทิร์น ยูไนเต็ด
K-League 1
14:30
แดกู
แทจอน ซิติเซน
K League 2
14:30
กยองนัม
โซล อี แลน
14:30
อันซาน มูกุงฮวา
ชุนนัม ดรากอนส์
League One
14:30
Dalian Zhixing
Yanbian Longding
14:30
Dongguan United
Chongqing Tongliang Long
Liga 1
15:00
มาดูร่า ยูไนเต็ด
พีเอสเอ็ม มากัสซาร์
2. Liga FNL
15:15
วิคตอเรีย ซิซคอฟ
ชรูดิม
Erste Liga
15:30
กราเซอร์ AK
ซังค์ พอลเท่น
17:00
ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด
บางกอก เอฟซี
Premier League
17:00
เวเลส
ดนีโปร-1
Thai Premier League
17:30
เมืองทอง ยูไนเต็ด
ลำพูน วอริเออร์
Thai League Two
17:30
เชียงใหม่ เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
Serie A
17:30
ซาสซูโอโล่
เลชเช่
Ekstraklasa
17:30
คราโคเวีย
พุสช่า นีโพโลมิซ
Super Lig
17:30
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
ริเซสปอร์
Thai Premier League
18:00
พีที​ ประจวบ​ เอฟซี​
สุโขทัย เอฟซี
Thai League Two
18:00
ระยอง เอฟซี
สมุทรปราการ ซิตี้
Vysshaya Liga
18:00
สลุตสค์
อิสลอช
Premier League
18:00
FK Nizjni Novgorod
ดินาโม มอสโก
Thai League Two
18:30
สิงห์ระฆังทอง กาญจนบุรี
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
Pro League
18:30
เซอร์เคิล บรูช
อันท์เวิร์ป
2. Bundesliga
18:30
ฮันโนเวอร์ 96
ซังค์ เพาลี
18:30
ฮันซ่า รอสต๊อค
มักเดเบิร์ก
Championship
18:30
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
Super League
18:35
เหมยโชว เคอเจีย
เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย
Thai Premier League
19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
แบงค็อก ยูไนเต็ด
Thai League Two
19:00
กระบี่ เอฟซี
ลำปาง เอฟซี
La Liga
19:00
เกตาเฟ่
เรอัล โซเซียดาด
La Liga 2
19:00
เอสปันญ่อล
เอฟซี อันดอร์รา
Premier League
19:30
เอฟเวอร์ตัน
น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
Serie A
20:00
โตริโน่
โฟรซิโนเน่
Bundesliga
20:30
แวร์เดอร์ เบรเมน
สตุ๊ตการ์ท
Premier League
21:00
แอสตัน วิลล่า
บอร์นมัธ
21:00
คริสตัล พาเลซ
เวสต์แฮม ยูไนเต็ด
La Liga
21:15
อัลเมเรีย
บียาร์เรอัล
FA Cup
21:30
โคเวนทรี ซิตี้
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
1. HNL
22:00
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
ดินาโม ซาเกร็บ
Afc Championship U23
22:30
กาตาร์ U23
ออสเตรเลีย U23
22:30
จอร์แดน U23
อินโดนีเซีย U23
Premier League
22:30
ฟูแล่ม
ลิเวอร์พูล
Bundesliga
22:30
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
Serie A
23:00
ซาแลร์นิตาน่า
ฟิออเรนติน่า
La Liga
23:30
อลาเบส
แอตเลติโก มาดริด
Ligue 1
00:00
ตูลูส
โอลิมปิก มาร์กเซย
Bundesliga
00:30
ไฟร์บวร์ก
ไมนซ์ 05
Serie A
01:45
มอนซ่า
อตาลันต้า
Ligue 1
02:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
โอลิมปิก ลียง
La Liga
02:00
เรอัล มาดริด
บาร์เซโลน่า