Skip to main content
Serie C: Girone B
00:30
Gubbio
Carrarese
00:30
อเลสซานเดรีย
Rimini
Segunda Liga
01:00
อคาเดมิโค วิสุ
เบนฟิก้า 2
Swiss Cup
01:00
เอฟซี ธูน
ลูเซิร์น
Regionalliga: Nordost
01:00
Lokomotive Leipzig
ชามนิตเซอร์
State Cup
01:30
มัคคาบี้ เนทันย่า
มัคคาบี้ ไฮฟา
African Nations Championship
02:00
เซเนกัล
มาดากัสการ์
Primeira Liga
02:00
ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
กิล วิเซนเต้
DFB Pokal
02:45
ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
โวล์ฟสบวร์ก
League Two
02:45
ครูว์
สต็อคพอร์ท
02:45
คาร์ไลล์ ยูไนเต็ด
บาร์โรว์
02:45
ซอลฟอร์ด ซิตี้
วอลซอลล์
National League
02:45
อีสต์ไลก์
บาร์เน็ต
02:45
โซลิฮัลล์ มอร์
นอตส์เคาน์ตี
02:45
วอคกิ้ง
ทอร์ควีย์ ยูไนเต็ด
02:45
เยโอวิล ทาวน์
Wealdstone
FA Cup
02:45
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
Ligue 2
02:45
บอร์กโดซ์
เลอ อาฟร์
02:45
เม็ตซ์
โรเดซ อเวรอน
02:45
Annecy
ก็อง
02:45
ลาวาล
ดิฌง
02:45
โซโชซ์
วาล็องเซียนส์
02:45
เอฟซี ปารีส
ปัว
02:45
เกรโนเบิลฟุต 38
เกววีลย์ อูแอส
02:45
นิออร์ท
อาเมียงส์
02:45
บาสเตีย
แซงต์ เอเตียน
02:45
แก็งก็อง
นีมส์
Premiership
02:45
รอสส์ เคาน์ตี้
ฮิเบอร์เนี่ยน
Scottish Cup
02:45
โคฟ เรนเจอร์
อายร์ ยูไนเต็ด
02:45
อินเวอร์เนสส์
ควีนส์พาร์ก
Championship
02:45
ลูตัน ทาวน์
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
Serie C: Girone B
03:00
Recanatese
เซเซน่า
03:00
Olbia
Fermana
03:00
เรจเจียนา
Fiorenzuola
03:00
Siena
Pontedera
03:00
Lucchese
San Donato Tavarnelle
03:00
Vis Pesaro
Sassari Torres
South American Championship U20
03:00
Paraguay U20
เวเนซุเอลา U20
Carabao Cup
03:00
นิวคาสเซิล ยูไนเต็ด
เซาแธมป์ตัน
Coppa Italia
03:00
อินเตอร์ มิลาน
อตาลันต้า
Liga BetPlay
04:00
โบญาก้า ซิโค
แจ็คคัวเรส ดิ กอร์โดบา
Primeira Liga
04:15
อรัวค่า
เบนฟิก้า
South American Championship U20
05:30
บราซิล U20
เอกวาดอร์ U20
Liga de Expansión MX
06:05
ดูแรนโก
แคนคูน
Liga de Expansión MX
08:05
แอตแลนเต้
มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส
Liga BetPlay
08:10
อเมริกา เด กาลี
ยูเนียน แมกดาเลนา
Liga de Expansión MX
10:05
โดราดอส
พูมาส ทาบาสโก
Premier League
18:00
กาบาลา
ซาบาห์
19:00
รูบิน คาซาน
Navbahor
Division 1
19:35
Al Shoalah
Hajer
Division 1
19:45
อัล อราบี
Al Qaisoma
Division 1
19:50
อัล ฮาเซม
Al Orubah
Division 1
20:05
Al-Ain
อัล ซาเฮล
Presidents Cup
20:10
อัล คาลีจ
อัล ไอน์
Premier League
20:30
เนฟท์ชิ บาคู
ซีร่า
Czech Cup
21:00
เซสเก บูเดโจวิซ
ฮราเดตส์ กราลอเว
Super Lig
21:00
คาซิมปาซ่า
กิริซันสปอร์
21:00
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป
ฮาเตย์สปอร์
Presidents Cup
23:30
อัล ฟูไจราห์
อัล วาเซิ่ล
23:30
อัล อิตติฮัด คาลบา
Al Bataeh
DFB Pokal
00:00
RB ไลป์ซิก
ฮอฟเฟ่นไฮม์
Primera Division Women
00:00
เซบีย่า (หญิง)
Huelva W
Coppa Italia
00:00
ฟิออเรนติน่า
โตริโน่
Super Lig
00:00
แทร็บซอนสปอร์
อันตัลยาสปอร์
00:00
กาลาตาซาราย
อุมรานิเยสปอร์
OTP Bank Liga
00:30
ปาคซิ
เฟเรนซ์วารอส
Ligue 1
01:00
น็องต์
โอลิมปิก มาร์กเซย
01:00
แร็งส์
ลอริยองต์
01:00
อองเช่ร์
อฌักซิโอ้
01:00
ลีลล์
แกลร์กมงต์ ฟุต
01:00
ตูลูส
ทรัวส์
Ligue 1
03:00
ล็องส์
นีซ