Skip to main content
League One
14:30
Nanjing City
BIT
14:30
คุนชาน เอฟซี
ฉานซี่ แชงเก้นน์
14:30
Shanghai Jiading
เสฉวน
Aff Championship U19
15:00
กัมพูชา U19
มาเลเซีย U19
Npl Queensland
16:30
บริสแบน โรว์ 2
คาปาลาบา
16:30
ซันไชน์ โคสต์ วันเดอเรอร์ส
ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์
Queensland NPL Women
16:30
Brisbane Olympic W
Lions W
Queensland Premier League
16:30
Sunshine Coast
Western Pride
Northern Territory Premier League
16:45
Mindil Aces
เฮลเลนิก แอธเลติก
K-League 1
17:00
ซังจู ซังมู
เจจู ยูไนเต็ด
17:00
ซองนัม
โปฮัง สตีลเลอร์
K League 2
17:00
กวางจู เอฟซี
บูโชน 1995
K-League 1
17:30
อุลซาน ฮุนได
แกงวัน เอฟซี
K League 2
17:30
แทจอน ซิติเซน
อันซาน กรีนเนอร์ส
League One
18:30
เสิ่นหยาง เออบาน
เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง
S. League
18:45
ยังไลออน
ฮั่วกัง ยูไนเต็ด
Cosafa Cup
19:00
Seychelles
บอตสวานา
Aff Championship U19
19:00
สิงคโปร์ U19
Timor-Leste U19
Super League
19:15
Melaka United
Selangor
Professional Football League
21:00
Sogdiana
Qizilqum
Professional Football League
22:00
FK Olympic
Navbahor
Cosafa Cup
22:00
Angola
คอโมโรส
Egypt Cup
23:00
สโมฮา
Kafr El Sheikh
Champions League
23:00
พิวนิค
CFR คลูจ์
Club Friendlies
00:00
Lüner SV
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
Champions League
00:00
มัลโม่
Víkingur Reykjavík
00:00
Gzira United
Atlètic Club d'Escaldes
00:00
St Josephs FC
Larne
Superettan
00:00
ออร์ไกร์ท
โอเรโบร
00:00
ฮาล์มสตัด
ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า
Botola Pro
00:00
ฮัสซาเนีย อกาดีร์
อิตติฮัด แทงเจอร์
Champions League
00:45
ลูโดโกเร็ตส์
Sutjeska
Champions League
01:00
เลช พอซนาน
คาราบัค
01:00
KF Ballkani
ซัลกิริส วิลนิอุส
01:00
The New Saints
Linfield
Champions League
01:30
แชมร็อค โรเวอร์ส
ฮิเบอร์เนี่ยน
Champions League
01:45
Shkupi
ลินคอล์น เรด อิมป์ส
Liga De Futbol Prof
02:00
พัลมาฟลอร์
เรอัล โตมายาโป
Premier League
02:00
เอล กัวน่า
อัล อาห์ลี
African Championship Women
03:00
Uganda W
โมร็อกโก (หญิง)
Serie B
05:00
ชาเปโคเอนเซ่
ลอนดริน่า
05:00
อิทัวโน่
ครูไซโร่
Liga De Futbol Prof
05:15
รอยัล พารี่
อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร
Copa Sudamericana
05:15
ยูเนี่ยนซานตาเฟ่
เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ
Copa Libertadores
05:15
อัตเลติโก มิไนโร่
Emelec
Liga De Futbol Prof
07:30
Club Universitario
โอเรียนเต้ เปโตรเลโร
Copa Sudamericana
07:30
อินเตอร์นาซิอองนาล
โคโล โคโล่
Copa Libertadores
07:30
โบคา จูเนียร์ส
โครินเธียนส์
07:30
ลิเบอร์ตาด
แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่
Serie B
07:30
โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ
CRB แม็คซิโอ
Northern Nsw
16:00
Lambton Jaffas
Charlestown City Blues
K-League 1
17:30
เอฟซี โซล
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์
Euro Women
02:00
อังกฤษ (หญิง)
ออสเตรีย (หญิง)
USL Championship
08:00
นิวเม็กซิโก ยูไนเต็ด
ริโอ แกรนด์ วัลเลย์